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Tumeboresha mfumo wetu wa SMS
ili klab za Fema ziweze kuijisajili kwetu
kwa njia hiyo! Mfumo huu mpya
utarahisisha mchakato wa usajili.
Kusajili klab ya Fema kwa njia ya SMS,
unatakiwa kukusanya kwanza taarifa
zifuatazo na kuwa nazo karibu:

« Jina la shule na mahali iliko
(mkoa na wilaya)

+ Jinala klabu ya Fema

« Jina na namba ya simu ya
mwalimu mlezi wa klab (kama
mtu anayesajili si mlezi)

+ Tarehe klab ilipoanzishwa

 Idadi ya wanachama wa klab
(wa kike na wa kiume)

+  Shughuli za klab

Baada ya hapo, andika neno SAJILI
kwenye SMS halafu tuma kwenda
0753003001. Tafadhali usiandike
neno jingine lolote kwenye SMS.

Ukishatuma utapokea ujumbe
wenye swali, na kila unapojibu
swali utatumiwa jingine. Tunaomba
uendelee kujibu maswali mpaka
utakapoambiwa kwamba
tumepokea usajili; usipojibu
maswali yote klab haitasajiliwa.

Kumbuka:

« Usajili huu ni kwa Fema Klab mpya.

« Sajili Fema Klab mpya ili itambulike
na Femina Hip.

« Chagua mtu mmoja tu ashughulikie
mchakato huu.

Ukipigiwa simu baada ya usajili usishtuke,
inawezekana kuna taarifa zaidi zitahitajika,
na kama kawaida wanafamilia ya Fema
tunapenda kujua kinachoendelea katika
maisha ya wanafamilia wengine. Pamoja sana.

AN\YZANZANZANS



S1 MCHEZO!



